ประธานกรรมการมูลนิธิพิทักษ์อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ เดินทางไปรับฟังผลการดำเนินการโครงการกองทุนการศึกษาและการคัดเลือกเยาวชน เพื่อเตรียมการฝึกอบรมเยาวชนนักอนุรักษ์ "ต้นกล้าเพื่อความหวัง" ณ โรงเรียนบ้านลำนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2565
14/08/2022
อ่าน 708 ครั้ง
พลเอกสุรยุทธ์ จุลานนท์ ประธานกรรมการมูลนิธิพิทักษ์อุทยานแห่งชาติเขาใหญ่ เดินทางไปรับฟังผลการดำเนินการโครงการกองทุนการศึกษาและการคัดเลือกเยาวชน เพื่อเตรียมการฝึกอบรมเยาวชนนักอนุรักษ์ "ต้นกล้าเพื่อความหวัง" ณ โรงเรียนบ้านลำนางรอง จังหวัดบุรีรัมย์ เมื่อวันที่ 20 กรกฎาคม 2565
![](http://www.khaoyai.org/private_folder/20July2022/435634.jpg)
![](http://www.khaoyai.org/private_folder/20July2022/435628.jpg)
![](http://www.khaoyai.org/private_folder/20July2022/435626.jpg)
Tags :